• About
  • Services
  • Products
  • Blog
  • Contact Us

NCHI YANGU

Menu
  • Home
  • Lifestyle
    • Sub Menu 1
    • Sub Menu 2
    • Sub Menu 3
  • Sports
    • Sub Menu 1
      • Sub Menu 1
      • Sub Menu 2
      • Sub Menu 3
    • Sub Menu 2
    • Sub Menu 3
  • Post
  • Fitness
  • Music
  • Travel
  • Politics
  • Beauty

TRA

TRA

Saturday, May 20, 2017

Home > > Japan yaajiri asilimia 97 ya waliohitimu chuo

Japan yaajiri asilimia 97 ya waliohitimu chuo

at 6:21 AM
Share On Facebook ! Tweet This ! Share On Google Plus ! Pin It ! Share On Tumblr ! Share On Reddit ! Share On Linkedin ! Share On StumbleUpon !

 


Japan imeripoti rekodi ya kiwango cha juu cha ajira kwa raia wake wanaohitimu elimu ya chuo kikuu hasa vijana.

Zaidi ya asilimia tisini na saba ya vijana ambao hufuzu katika muhula wa mwaka huu wamepata ajira. 

Hicho ndio kiwango cha juu zaidi cha ajira kurekodiwa tangu mwaka wa 1997.

 Japan imeripoti rekodi ya kiwango cha juu cha ajira kwa raia wake wanaohitimu elimu ya chuo kikuu hasa vijana.

Awali utafiti ulionesha kulikuwa na uhaba wa wafanyikazi wanaohitajika kutokana na sera ya Japani kutopendelea wafanyikazi wa kigeni. 

Hilo liliwalazimu waajiri kuwaandika kazi hata wanafunzi wa madarasa ya juu katika shule za secondari
Uchumi wa Japan umeonyesha dalili nzuri za kuboreka baada ya kudumaa miaka mingi.
Unknown

Author: Unknown

SHARE
  • Share
  • Tweet
  • Share
  • Pin
  • Share
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post
Fourni par Blogger CodeEnvoyer par emailBlogThis !Partager sur TwitterPartager sur FacebookPartager sur LinkedInÉpingler sur PinterestPartager sur StumbleUponVoter pour cet article sur HelloCoton

No comments:

Post a Comment

Newer Post Older Post Home
Subscribe to: Post Comments (Atom)

Tupate kupitia Facebook

Popular Posts

  • ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
  • UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
     Mkuu wa kitengo cha malipo ya kiditali wa bank ya UBA Tanzania, Mr. Priscussy Kessy akiongea na baadhi ya wafanyakazi na wateja wa ...
  • MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
      Mgeni rasmi kwa upande wa mchezo wa Netiboli ,Zuhura Mndeme akisalimiana na wachezaji wa timu ya Green Bird Collage. ...

Popular Posts

  • ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
    ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
  • UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
    UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
     Mkuu wa kitengo cha malipo ya kiditali wa bank ya UBA Tanzania, Mr. Priscussy Kessy akiongea na baadhi ya wafanyakazi na wateja wa ...
  • MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
    MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
      Mgeni rasmi kwa upande wa mchezo wa Netiboli ,Zuhura Mndeme akisalimiana na wachezaji wa timu ya Green Bird Collage. ...
  • MKUTANO MKUU WA 22 WA WANAHISA WA BENKI YA CRDB WAFANYIKA LEO JIJINI ARUSHA
    MKUTANO MKUU WA 22 WA WANAHISA WA BENKI YA CRDB WAFANYIKA LEO JIJINI ARUSHA
      Wajumbe wa Mkutano Mkuu wa 22 wa Wanahisa wa Benki ya CRDB, wakifatilia Mkutano huo wakati Mkurugenzi Mtendaji wa Benk...
  • Mauaji haya jamani,  kwa nini hayakomi?
    Mauaji haya jamani, kwa nini hayakomi?
    Julian Msacky JANUARI mwaka juzi Taifa lilishtushwa na tukio la kuuawa kwa askari watatu wa Kituo cha Polisi Ikwiriri mkoani Pwani....
  • MAGAZETI YA JUMATANO LEO JANUARI 31,2018
    MAGAZETI YA JUMATANO LEO JANUARI 31,2018

Pages

  • Home
  • About Us
  • Contat Us
 
Copyright ©2016 NCHI YANGU • All Rights Reserved.
Template Design by AT Creatives • Powered by Blogger