• About
  • Services
  • Products
  • Blog
  • Contact Us

NCHI YANGU

Menu
  • Home
  • Lifestyle
    • Sub Menu 1
    • Sub Menu 2
    • Sub Menu 3
  • Sports
    • Sub Menu 1
      • Sub Menu 1
      • Sub Menu 2
      • Sub Menu 3
    • Sub Menu 2
    • Sub Menu 3
  • Post
  • Fitness
  • Music
  • Travel
  • Politics
  • Beauty

TRA

TRA

Tuesday, June 27, 2017

Home > > Maseneta Marekani wazuia mswada wa bima ya Obama

Maseneta Marekani wazuia mswada wa bima ya Obama

at 11:04 PM
Share On Facebook ! Tweet This ! Share On Google Plus ! Pin It ! Share On Tumblr ! Share On Reddit ! Share On Linkedin ! Share On StumbleUpon !

Maseneta wa Republican nchini Marekani wamesitisha kura dhidi ya mswada uliyopendekezwa wa bima ya matibabu.

Tangazo kutoka kwa kiongozi wa wengi katika bunge hilo, Mitch McConnell, amesema ni pigo jingine kwa juhudi za Republican kufanyia marekebisho bima ya matibabu iliyobuniwa na Barak Obama.
 Baadhi ya watu wamekuwa wakipinga kuondolewa kwa huduma hiyo.

Seneta McConnell alikuwa na mpango wa mswada huo kupigiwa kura wiki hii, lakini maseneta watano wa Republican wamesema wataupinga mswada huo na wakati ambapo chama hicho kinahitaji kura mbili zaidi kupitatisha mswada huo katika bunge la juu. 

Rais Donald Trump amekutana na maseneta wa Republican katika ikulu ya White House hatua ambayo Bw McConnell amesema itasidia pakubwa katika mchakato wa kuwapatia wamarekani bima mbadala ya matibabu itakayochukua nafasi ya ile iliyopo sasa.
Unknown

Author: Unknown

SHARE
  • Share
  • Tweet
  • Share
  • Pin
  • Share
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post
Fourni par Blogger CodeEnvoyer par emailBlogThis !Partager sur TwitterPartager sur FacebookPartager sur LinkedInÉpingler sur PinterestPartager sur StumbleUponVoter pour cet article sur HelloCoton

No comments:

Post a Comment

Newer Post Older Post Home
Subscribe to: Post Comments (Atom)

Tupate kupitia Facebook

Popular Posts

  • ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
  • UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
     Mkuu wa kitengo cha malipo ya kiditali wa bank ya UBA Tanzania, Mr. Priscussy Kessy akiongea na baadhi ya wafanyakazi na wateja wa ...
  • MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
      Mgeni rasmi kwa upande wa mchezo wa Netiboli ,Zuhura Mndeme akisalimiana na wachezaji wa timu ya Green Bird Collage. ...

Popular Posts

  • ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
    ORODHA YA MAJINA WAKUU WA MIKOA
  • UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
    UBA Bank Tanzania yaingiza sokoni Kadi zake Mpya za Mastercard
     Mkuu wa kitengo cha malipo ya kiditali wa bank ya UBA Tanzania, Mr. Priscussy Kessy akiongea na baadhi ya wafanyakazi na wateja wa ...
  • MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
    MASHINDANO YA KUMBUKUMBU YA HABIBU MNDEME MAARUFU KAMA HABIBU CUP YAMALIZIKA WILAYANI MWANGA
      Mgeni rasmi kwa upande wa mchezo wa Netiboli ,Zuhura Mndeme akisalimiana na wachezaji wa timu ya Green Bird Collage. ...
  • MKUTANO MKUU WA 22 WA WANAHISA WA BENKI YA CRDB WAFANYIKA LEO JIJINI ARUSHA
    MKUTANO MKUU WA 22 WA WANAHISA WA BENKI YA CRDB WAFANYIKA LEO JIJINI ARUSHA
      Wajumbe wa Mkutano Mkuu wa 22 wa Wanahisa wa Benki ya CRDB, wakifatilia Mkutano huo wakati Mkurugenzi Mtendaji wa Benk...
  • Mauaji haya jamani,  kwa nini hayakomi?
    Mauaji haya jamani, kwa nini hayakomi?
    Julian Msacky JANUARI mwaka juzi Taifa lilishtushwa na tukio la kuuawa kwa askari watatu wa Kituo cha Polisi Ikwiriri mkoani Pwani....
  • MAGAZETI YA JUMATANO LEO JANUARI 31,2018
    MAGAZETI YA JUMATANO LEO JANUARI 31,2018

Pages

  • Home
  • About Us
  • Contat Us
 
Copyright ©2016 NCHI YANGU • All Rights Reserved.
Template Design by AT Creatives • Powered by Blogger